| Thương hiệu | Volvo |
|---|---|
| Mô hình | Ec240blc |
| Cỡ giày | 600mm |
| Bơm | bơm thủy lực |
| Màu sắc | sơn gốc |
| Thương hiệu | Volvo |
|---|---|
| Mô hình | EC210BLC |
| nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Trọng lượng | 21 tấn |
| Năm | 2017 |
| Thương hiệu | Volvo |
|---|---|
| Mô hình | EC210BLC |
| nguồn gốc | Hàn Quốc |
| Trọng lượng | 21 tấn |
| Năm | 2016 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar 320cl |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc mèo 320cl |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 20000kg |
| Khả năng của xô | 1.0cbm |
| Tên | Máy xúc bánh lốp đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | 320B |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,92 |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EX200-5 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 18824.1 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,8 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Khả năng của xô | 1m3 |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| Lực lượng đào gầu | 104.1 kN |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |