| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Khả năng của xô | 1m3 |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| Lực lượng đào gầu | 104.1 kN |
| Tên | Máy xúc Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC200-7 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | Năm 20253 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,8 |
| Tốc độ đi bộ (km / h) | 12.4 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20253 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d102e-2 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 107 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20600 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Hino J05e |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 114/2000 |
| Khả năng của xô (m3) | 1,1(0,8~1,2) |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21900 |
| Trọng tải (Tấn) | 21 |
| Mô hình động cơ | Mitsubishi 4M50 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 118/2000 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| người mẫu | CAT320BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19900 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/2000 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,12 ~ 0,32 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 7280 |
| Trọng tải (Tấn) | 7 |
| Mô hình động cơ | Isuzu Au-4le2X |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 43/2200 |
| Khả năng của xô (m3) | 1,05 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21500 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Doosan DL06 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 157/1900 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,5-1,18 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21400 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Doosan DB58TI |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 108/2000 |