| Khả năng của xô (m3) | 0,39 ~ 1,49 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22200 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Doosan De08tis |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/1950 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19900 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/2000 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,16 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5190 |
| Trọng tải (Tấn) | 5 |
| Mô hình động cơ | Kubota V2403-E3 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 29.9/2250 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,21 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5700 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Yanmar 4TNV94L |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 39,7/2200 |
| Khả năng của xô | 0.8 m3 |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 110/1800 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 21115 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6550mm |
| Lực lượng đào gầu | 132 kN |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Isuzu AA-6bgit |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 109,6/2100 |
| Tên | Máy xúc Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC220-8 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 23100 |
| Dung tích gầu (m³) | 1 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Tên | Máy xúc Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC35MR-2 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 3915 |
| Tốc độ quay (vòng / phút) | 9 |
| Tốc độ di chuyển (km / h) | 2,8 / 4,6 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320C |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21115 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20930 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |