| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3176CDITAATAACVHP |
|---|---|
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 138/2000 |
| Bình xăng(L) | 397 |
| Chiều dài lưỡi x chiều cao (mm) | 3658*610 |
| Chiều cao nâng lưỡi dao (mm) | 1480 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3176CDITAATAACVHP |
|---|---|
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 138/2000 |
| Bình xăng(L) | 397 |
| Chiều dài lưỡi x chiều cao (mm) | 3658*610 |
| Chiều cao nâng lưỡi dao (mm) | 1480 |
| thương hiệu | Con mèo |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| Max Power | 185 HP |
| lốp xe | 17,5x25 |
| LƯỢNG NHIÊN LIỆU | 397L |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Thời gian làm việc | 1200 giờ |
| Tính năng | Cab với nhiệt và A / C |
| Nhãn hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Người mẫu | 140H |
| giờ làm việc | 2800 giờ |
| Lốp xe | 17,5x25 |
| Tính năng | không bị rò rỉ dầu |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| Năm | 2014 |
| Màu | Tranh mới |
| Lưỡi (chiều dài x chiều cao) | 3680 x 610 mm |
| thương hiệu | Con mèo |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| ripper | ripper phía sau / scarrifier |
| Bảo hành | 36 tháng |
| chi tiết đóng gói | Container 40HC |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Thời gian làm việc | 1200 giờ |
| Tính năng | Cab với nhiệt và A / C |
| thương hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| Nguồn gốc | Trung Quốc (lục địa) |
| Trọng lượng | 15.930kg |
| Dimension(L*W*H) | 8854x2630x3360 mm |
| thương hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| lốp xe | 14,00 × 24 |
| giờ | 4,300 h |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |