| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| Trọng lượng hoạt động | Tổng số 14677kg |
| Bảo hành | 3 tuổi |
| Dịch vụ | miễn phí new sơn |
| thương hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Mô hình | 140G |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Max Power | 150 hp |
| Blade Base | 9,4 ft trong 2870 mm |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 32420 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3900 |
| Tên | Máy lát nhựa đường VÖGELE đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | SUPER 1800 |
| Trọng lượng vật chủ (kg) | 20100 |
| Chiều rộng lát cơ bản (mm) | 10000 |
| Chiều rộng lát (m) | hơn 9 mét |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 165,5 / 1800 |
| Thùng nhiên liệu (L) | 560 |
| Độ dịch chuyển (L) | 10,5 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D6G2 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16320 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 119 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 3,27 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D5K |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 9408 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 71,6 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 2,09 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT325D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 29240 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6150 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3750 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| người mẫu | CAT320BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 32420 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3900 |