| Tên | Máy xúc bánh lốp SDLG đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | LG956L |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 17000 ~ 17250 Kg |
| Tải trọng định mức (tấn) | Hơn 6 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D8R |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 37771 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 228 |
| Quyền lực | 228 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D7G2 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20580 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 150 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 4.2 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D7G2 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20580 |
| Công suất thực (kW/rpm) | 150 |
| Dung tích lưỡi ủi (m3) | 4.2 |
| Tên | Máy xúc lật Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | WA470-3 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21640 |
| Tải trọng định mức (tấn) | Hơn 6 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 7000 |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | D10R |
| UC | 90% U / C |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | 320D |
| Động cơ | MÈO 3066TA |
| trọng lượng hoạt động | 20 tấn |
| Thùng | 1m3 |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | D5H |
| Động cơ | Động cơ gốc |
| Máy bơm | BƠM gốc |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| thương hiệu | SEM |
|---|---|
| Mô hình | SEM 952 |
| Dumping chiều cao | 3150mm |
| Dumping reach | 1220mm |
| Dung tích thùng định mức | 3,0m3 |
| Thương hiệu & Mẫu mã | Sâu bướm 306D |
|---|---|
| Khả năng của xô | 0,3m3 |
| Trọng lượng vận hành | 5800kg |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Tốc độ định số | 5,5 km/giờ |