| Nguồn gốc | Nhật Bản |
|---|---|
| Trọng lượng máy (kg) | 12030 |
| Vị trí hiện tại | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Khả năng của xô (m3) | 0.5 |
| Trọng tải (Tấn) | 12 |
| Mô hình | PC220-8 |
|---|---|
| Năm | 2022 |
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Thương hiệu | Komatsu |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình | PC220-8 |
|---|---|
| Thương hiệu | Komatsu |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | KATO HD450 |
| Năm | 2010 |
| Công suất | 0,5CBM |
| Thời gian làm việc | 3000H |
| Trọng lượng máy làm việc | 31200kg |
|---|---|
| Khả năng của xô | 1,4m3 |
| chiều dài bùng nổ | 3185mm |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D114E |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 180/1900 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
|---|---|
| Thương hiệu | Komatsu |
| Mô hình | PC220-8 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | máy xúc hyundai 215 lc-9 |
| Năm | 2009 |
| Chiều cao đào tối đa | 9600mm |
| Độ sâu đào tối đa | 6670mm |
| Thương hiệu | Komatsu |
|---|---|
| Trọng tải (Tấn) | 3 |
| Kích thước | máy xúc mini |
| Mô hình động cơ | Komatsu 3D88e-5 |
| Trọng lượng vận hành máy (kg) | 3915 |
| Làm cho | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | PC220-7 |
| Trọng lượng | 22T |
| Năm | 2009 |
| Bảo hành | 3 tuổi |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 320C |
| Tôn giáo | Trung Quốc |
| Bảo hành | 3 tuổi |
| ứng dụng | Hitachi / Komatsu / volvo |