| thương hiệu | komatsu |
|---|---|
| Mô hình | -máy ủi d155a-3 |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Tôn giáo | Hoa Kỳ |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Trọng lượng máy làm việc | 31200kg |
|---|---|
| Khả năng của xô | 1,4m3 |
| chiều dài bùng nổ | 3185mm |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D114E |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 180/1900 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22550 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | DieselMax448 |
| Thương hiệu | JCB |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 950E |
| Tổng công suất | 159,6 mã lực 119 kw |
| trọng lượng rẽ nước | 427,2 cu trong 7 L |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| thương hiệu | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | ZWA380-3 |
| Tổng công suất | 187,7 mã lực 140 kw |
| trọng lượng rẽ nước | 7,2 L |
| chi tiết đóng gói | NUDE |
| thương hiệu | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | WA320-5 |
| tốc độ động cơ | 2.000 vòng / phút |
| Hệ thống điện | 24 V |
| chi tiết đóng gói | khỏa thân |
| Thương hiệu | Komatsu |
|---|---|
| Mô hình | WA320-5 |
| Tốc độ động cơ | 2.000 vòng/phút |
| hệ thống điện | 24 V |
| chi tiết đóng gói | khỏa thân |
| Thương hiệu | SHACMAN |
|---|---|
| Động cơ (Hp) | 345 |
| Mô hình động cơ | Cummins ISM11E5 345 |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro5 |
| Thương hiệu | Các trường hợp |
|---|---|
| Mô hình | Vỏ 1845C |
| động cơ làm | thì là |
| Công suất ròng (kw) | 74-147 |
| Mô hình động cơ | Kubota V3800-DI-TE3 |
| Tên | Máy ủi Shantui đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | SD22 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 23400 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 162 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 6.4 |