| Thương hiệu | XCMG |
|---|---|
| khối lượng lề đường | 32000kg |
| GVW | 90000kg |
| Mô hình | XGA5902D3T |
| Cấu trúc | 9045×3400×4000mm |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D6G2 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16320 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 119 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 3,27 |
| Tên | Máy xúc bánh lốp Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | WA320-5 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 13995 |
| Tải trọng định mức (tấn) | 3-5 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 4000 |
| Tên | Máy xúc bánh lốp Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | WA380-3 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16360 |
| Tải trọng định mức (tấn) | 5-6 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Tên | Máy xúc bánh lốp Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | WA380-6 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 17610 |
| Tải trọng định mức (tấn) | 3-5 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Tên | Máy xúc bánh lốp SDLG đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | LG956L |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 17000 ~ 17250 Kg |
| Tải trọng định mức (tấn) | Hơn 6 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D6G |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16320 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 119 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 3,27 |
| Tên | Máy lát nhựa đường VÖGELE đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | SUPER 1800 |
| Trọng lượng vật chủ (kg) | 20100 |
| Chiều rộng lát cơ bản (mm) | 10000 |
| Chiều rộng lát (m) | hơn 9 mét |
| Tên | Máy phân loại bánh xe đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | GR180 |
| Máy hoàn chỉnh cơ bản (kg) | 15400 |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 140/2000 |
| Trọng tải (tấn) | 15 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D7G |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20580 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 150 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 4.2 |