| Thùng | Máy lôi |
|---|---|
| Mục đích | Máy đào GM |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C6.4ACERT |
| Khả năng của xô | 1m3 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| thương hiệu | komatsu |
|---|---|
| Mô hình | -máy ủi d155a-3 |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Tôn giáo | Hoa Kỳ |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| thương hiệu | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | ZWA380-3 |
| Tổng công suất | 187,7 mã lực 140 kw |
| trọng lượng rẽ nước | 7,2 L |
| chi tiết đóng gói | NUDE |
| thương hiệu | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | WA320-5 |
| tốc độ động cơ | 2.000 vòng / phút |
| Hệ thống điện | 24 V |
| chi tiết đóng gói | khỏa thân |
| thương hiệu | Dynapc |
|---|---|
| Mô hình | CA30D |
| Động cơ | Deutz Diesel 6F912 |
| Lái xe | Động cơ truyền động kép |
| Rung động | 2 mức độ rung |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 950E |
| Tổng công suất | 159,6 mã lực 119 kw |
| trọng lượng rẽ nước | 427,2 cu trong 7 L |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Khả năng của xô | 1m3 |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Caterpillar C6.4ACERT |
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| Tên | Máy xúc bánh lốp Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | 950G |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 18676 |
| Tải trọng định mức (tấn) | 5-6 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |