| Kiểu | ZX120 |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 12200kg |
| Động cơ | Isuzu 4BG1,66.7KW |
| Độ sâu đào tối đa | 5570mm |
| Chiều cao đào tối đa | 8570mm |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | D10R |
| UC | 90% U / C |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | D5H |
| Động cơ | Động cơ gốc |
| Máy bơm | BƠM gốc |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D8R |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 37771 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 228 |
| Quyền lực | 228 |
| Thương hiệu & Mẫu mã | Sâu bướm 306D |
|---|---|
| Khả năng của xô | 0,3m3 |
| Trọng lượng vận hành | 5800kg |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Tốc độ định số | 5,5 km/giờ |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D8R |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 37771 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 228 |
| Quyền lực | 228 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 32420 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 165,5 / 1800 |
| Thùng nhiên liệu (L) | 560 |
| Độ dịch chuyển (L) | 10,5 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT325D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 29240 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6150 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3750 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| người mẫu | CAT320BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |