| Tên | Máy xúc Doosan đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | DH210w-7 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19800 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900/2400 |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Doosan DH80-7 |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Chiều cao đào tối đa | 4395mm |
| Độ sâu đào tối đa | 4020mm |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | MÈO 312D |
| Lái xe | truyền động động cơ diesel |
| Khả năng của xô | 0,6m3 |
| Trọng lượng vận hành | 12850kg |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | KATO HD450 |
| Năm | 2010 |
| Công suất | 0,5CBM |
| Thời gian làm việc | 3000H |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | MÈO 307D |
| Lái xe | truyền động động cơ diesel |
| Khả năng của xô | 0,4m3 |
| Trọng lượng vận hành | 5000kg |
| Tên | Máy xúc Doosan đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | DH220LC-7 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21400 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,93 ~ 1,0 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22000 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | de08tis |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/1950 |
| Trọng lượng hoạt động | 312700 |
|---|---|
| Cái xô | 1,5 |
| Thời gian làm việc | 3200 giờ |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Động cơ | 6 Sylinders |
| Tên | Máy xúc Doosan đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | DX60 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5700 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 3000 |
| Chiều dài thanh (mm) | 1600 |
| Tên | Máy xúc Doosan đã qua sử dụng |
|---|---|
| người mẫu | DH225LC-7 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21500 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |