| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | DOOSAN |
| Số mô hình | DH300LC-7 |
| Khả năng của xô (m3) | 2,72 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 46800 |
| Trọng tải (Tấn) | 49 |
| Mô hình động cơ | Doosan DC13 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 257/1800 |
| Thương hiệu | doosan |
|---|---|
| Mô hình | DH220LC-7 |
| Trọng lượng vận hành (kg) | 21400 |
| Dung tích gầu (vuông) | 0,5-1,18 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Nguồn gốc | HÀN QUỐC |
|---|---|
| Hàng hiệu | DOOSAN |
| Số mô hình | dh220lc-7 |
| Mô hình thương hiệu | Sâu bướm 320B |
|---|---|
| Động cơ | 3066T |
| Trọng tải | 20 tấn |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Thời gian làm việc | 5400H |
| Thương hiệu & Mẫu mã | Sâu bướm 306D |
|---|---|
| Khả năng của xô | 0,3m3 |
| Trọng lượng vận hành | 5800kg |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Tốc độ định số | 5,5 km/giờ |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | ZX60 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5850 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 3,49 |
| Chiều dài thanh (mm) | 1,6 |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EX200-5 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 98,4/1950 |
| Khả năng phân loại (%) | 70/35° |
| Tốc độ di chuyển (km/h) | 3,4/5,5 |
| Thùng | Máy lôi |
|---|---|
| Mục đích | Máy đào GM |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C6.4ACERT |
| Khả năng của xô | 1m3 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Khả năng của xô | 1m3 |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Caterpillar C6.4ACERT |
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |