| Sản phẩm | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Nguồn gốc | Nhật Bản sản xuất |
| Mô hình | MÈO 320GC |
| Mô hình động cơ | C4.4 sơ ri |
| Sản phẩm | máy xúc sâu bướm |
|---|---|
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Mô hình | MÈO 320D |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20930 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| người mẫu | CAT320BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Công suất định mức (kW) | 112 |
|---|---|
| Mô hình động cơ | MÈO C7.1 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Mô hình | MÈO 320D |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Tên | Máy đào Caterpillar 329D cũ |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Cat 329d |
| Loại | Được sử dụng |
| Chiều cao đào tối đa | 3215mm |
| Độ sâu đào tối đa | 3105mm |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc sâu bướm 330bl |
| Điều kiện | đồ cũ |
| Chiều cao đào tối đa | 10770mm |
| Độ sâu đào tối đa | 8080mm |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20930 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Tên | Máy xúc đào đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Cát 320bl |
| Chiều rộng ra bên ngoài đường ray | 11 ft trong 3340 mm |
| Chiều cao đến đỉnh của Cab | 10,3 ft trong 3150 mm |
| Giải phóng mặt bằng | 1,7 ft trong 510 mm |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT315D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 17900 |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 108 (101) / 2000 |
| Tổng dịch chuyển (L) | 4.4 |