| Sản phẩm | máy xúc sâu bướm |
|---|---|
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Mô hình | MÈO 320DL |
| Mô hình động cơ | MÈO C6.4ACERT |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT336D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 34600 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 8980 |
| tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | CAT336D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 34600 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 8980 |
| Sản phẩm | máy xúc sâu bướm |
|---|---|
| Thương hiệu | CAT |
| Nguồn gốc | Nhật Bản sản xuất |
| Mô hình | MÈO 320D2 |
| Mô hình động cơ | MÈO C7.1 |
| Tên | máy đào mini mèo cũ |
|---|---|
| Mô hình | Máy đào Caterpillar 330C |
| Tính năng | Tốc độ cao |
| Chiều cao đào tối đa | 5780mm |
| Độ sâu đào tối đa | 6620mm |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 32420 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT325D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 29240 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6150 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3750 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 33750 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3200 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D5K |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 9408 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 71,6 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 2,09 |
| Mô hình | MÈO 308E2 |
|---|---|
| Trọng tải (Tấn) | số 8 |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Mô hình động cơ | Mèo C3.3 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |