| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT330D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 33750 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3200 |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | 325B |
| Động cơ | Động cơ diesel 3126B ATAAC |
| Trọng lượng | 27400kg |
| Cỡ giày | 600mm |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | 330C |
| Động cơ | MÈO C9 |
| điện lưới | 184Kw |
| Trọng lượng vận hành | 33400kg |
| Tên | Máy đào mini Doosan |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Doosan DH80-7 |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh lốp Doosan |
| Chiều cao đào tối đa | 4395mm |
| Độ sâu đào tối đa | 4020mm |
| Mô hình | MÈO 320D |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| xô (m3) | 1 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT315D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 17900 |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 108 (101) / 2000 |
| Tổng dịch chuyển (L) | 4.4 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT330BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 32420 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3900 |
| Tên | Máy xúc Doosan đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | DX60 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5700 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 3000 |
| Chiều dài thanh (mm) | 1600 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20930 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | CAT336D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 34600 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 8980 |