| Tên | Máy xúc bánh lốp đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC120-6 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 12030 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2100 |
| Tốc độ quay (vòng / phút) | 11 |
| Khả năng của xô | 0.8 m3 |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 110/1800 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 21115 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6550mm |
| Lực lượng đào gầu | 132 kN |
| Động cơ | 4D102E |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 6280kg |
| Xô | 0,28m3 |
| Tổng công suất | 40KW |
| Cỡ giày | 450mm |
| thương hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Mô hình | 320C |
| Xi lanh | 6 xi-lanh |
| Tôn giáo | NHẬT BẢN |
| Điều kiện | Không có bất kỳ thiệt hại nào |
| Tên | Máy ủi cũ D6G |
|---|---|
| Mô hình | Sâu bướm D6G |
| động cơ làm | 2236 |
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Mô hình động cơ | 3306 |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | máy xúc hyundai 215 lc-9 |
| Năm | 2009 |
| Chiều cao đào tối đa | 9600mm |
| Độ sâu đào tối đa | 6670mm |
| Tên | Máy đào Hyundai cũ |
|---|---|
| Mô hình | huyndai 215 lc-9 |
| Năm | 2009 |
| Chiều cao đào tối đa | 9600mm |
| Độ sâu đào tối đa | 6670mm |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Doosan DH80-7 |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Chiều cao đào tối đa | 4395mm |
| Độ sâu đào tối đa | 4020mm |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | CAT 320CL |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| xô (m3) | 0,8 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Mô hình | MÈO 320C |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
| Trọng tải (tấn) | 20 |