| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Khả năng của xô | 1m3 |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| Lực lượng đào gầu | 104.1 kN |
| Tên | Máy xúc bánh lốp đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | 320B |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,92 |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
|---|---|
| Kiểu di chuyển | Trình thu thập thông tin |
| Làm cho | Komatsu |
| Năm | 2016 |
| Trọng lượng vận hành | 20 trọng tải |
| Tên | Máy xúc Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC200-7 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | Năm 20253 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,8 |
| Tốc độ đi bộ (km / h) | 12.4 |
| Làm | Komatsu |
|---|---|
| Mô hình | PC220-8 |
| Trọng lượng | 22T |
| Năm | 2018 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Khả năng của xô (m3) | 2.1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 45125 |
| Trọng tải (Tấn) | 45 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d125e-5 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 257/1900 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 23100 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D107E-1 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/2000 |
| Khả năng của xô (m3) | 1.9 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 42100 |
| Trọng tải (Tấn) | 40 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D1125E-5 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 257/1900 |