| Thương hiệu | Komatsu |
|---|---|
| Mô hình | PC200-6 |
| Năm | 2000 |
| Giờ | 5185 giờ |
| Trọng lượng | 20.3 tấn |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20253 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d102e-2 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 107 |
| Thương hiệu | Komatsu |
|---|---|
| Mô hình | PC200-6 |
| Loại động cơE | Komatsu Komatsu S6D102 |
| Trọng lượng vận hành (kg) | 19180 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Thương hiệu | KOBELCO |
|---|---|
| Mô hình | SK200-8 |
| Động cơ | Hino J05E Cấp III |
| trọng lượng hoạt động | 20 tấn |
| Thùng | 0,9M3 |
| Thương hiệu | Komatsu |
|---|---|
| Mô hình | PC200-6 |
| Năm | 2004 |
| Trọng lượng | 20 tấn |
| Màu sắc | Sơn Gốc |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20600 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Hino J05e |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 114/2000 |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EX200-5 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 18824.1 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,8 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Khả năng của xô | 0.8 m3 |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 110/1800 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 21115 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6550mm |
| Lực lượng đào gầu | 132 kN |
| Khả năng của xô | 1m3 |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| Lực lượng đào gầu | 104.1 kN |