| Tên | Máy xúc bánh lốp đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | 320B |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,92 |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | CAT 320CL |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| xô (m3) | 0,8 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Khả năng của xô | 1m3 |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| Lực lượng đào gầu | 104.1 kN |
| Sản phẩm | máy xúc sâu bướm |
|---|---|
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Mô hình | MÈO 320D |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
| Sản phẩm | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Thương hiệu | sâu bướm |
| Nguồn gốc | Nhật Bản sản xuất |
| Mô hình | MÈO 320GC |
| Mô hình động cơ | C4.4 sơ ri |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Mô hình | MÈO 320C |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Trọng lượng máy (kg) | 20400 |
|---|---|
| Đồ tải (ton) | 20 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3066T |
| Công suất định mức (kW) | 99,9 |
| Mô hình | SK200-8 |
|---|---|
| Thương hiệu | KOBELCO |
| Mô hình động cơ | Hino J05e |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EX200-5 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 18824.1 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,8 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |