| Khả năng của xô | 0.8 m3 |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 110/1800 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 21115 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6550mm |
| Lực lượng đào gầu | 132 kN |
| Loại | máy xúc bánh xích |
|---|---|
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19900 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Mô hình | MÈO 320D |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| xô (m3) | 1 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| người mẫu | CAT320BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình động cơ | MÈO 3066ATAAC |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Mô hình | CAT 320CL |
| Công suất định mức (kW) | 112 |
|---|---|
| Mô hình động cơ | MÈO C7.1 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Mô hình | MÈO 320D |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT330BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 32420 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 32420 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 165,5 / 1800 |
| Thùng nhiên liệu (L) | 560 |
| Độ dịch chuyển (L) | 10,5 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320C |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21115 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |