| Thương hiệu | Đông Phong Thiên Long |
|---|---|
| Mô hình khung gầm | DFL1250A13 |
| Mô hình động cơ | ISD245 50 |
| Sức mạnh định số | 180 (kw) |
| Mã lực | 245 (mã lực) |
| Thương hiệu | ĐÔNG PHƯƠNG |
|---|---|
| Mô hình xe | YZR5180GSSE |
| Mô hình khung gầm | EQ1168GLVJ1 |
| Kích thước tổng thể (mm) | 7700*2480*2950 |
| Tổng trọng lượng (kg) | 15800 |
| Thương hiệu | GAC Hino |
|---|---|
| Thông báo xe | HDJ5250GJBGH |
| Kích thước cơ thể (m) | 9 x 2,5 x 3,86 |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| chiều dài cơ sở | 3640+1410 |
| Thương hiệu | HOWO |
|---|---|
| Mô hình | JSXT5250GSS |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro V |
| Loại lái xe | 6x4 |
| Mô hình | ZX60 |
|---|---|
| Thương hiệu | hitachi |
| tên | Máy đào Hitachi |
| Địa điểm xuất xứ | Hàn Quốc |
| Trọng tải (tấn) | 6 |
| Mô hình | MÈO 329D |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Trọng tải (tấn) | 29 |
| Thương hiệu | sâu bướm |
| xô (m3) | 1,5 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
|---|---|
| trọng lượng hoạt động | 23100 |
| Vị trí hiện tại | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Thương hiệu | Komatsu |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
| trọng lượng hoạt động | 19900 |
| Khả năng của xô | 1m3 |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Caterpillar C6.4ACERT |
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| Trọng tải (Tấn) | 36 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 33750 |
| Khả năng của xô (m3) | 1.4 |
| Mô hình động cơ | CATERPILLAR C9 ACERT |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 200/1900 |