| Khả năng của xô (m3) | 0,52 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 12920 |
| Trọng tải (Tấn) | 12 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C4.2ACERT |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 72/2200 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,22 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5795 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C2.6 DLturbo |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 41,5 |
| Khả năng của xô (m3) | 1,8-3,11 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 46285 |
| Trọng tải (Tấn) | 49 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C13 ACERT |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 283 |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Khả năng của xô | 1,1m ³ |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 125.3/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 25900 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 7090 mm |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3116TA |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Trọng lượng làm việc của máy | 6300kg |
|---|---|
| Dung tích thùng | 0,28m3 |
| Chiều dài bùng nổ | 3710mm |
| Nước xuất xứ | Nhật Bản |
| Trọng tải | 6 tấn |
| Mô hình | PC220-8 |
|---|---|
| Thương hiệu | Komatsu |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Mô hình | SK200-8 |
|---|---|
| Thương hiệu | KOBELCO |
| Mô hình động cơ | Hino J05e |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước trung bình |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
| Hình thức truyền tải | Truyền động thủy lực |
| Thùng | Máy lôi |