| Khả năng của xô (m3) | 0,2 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5775 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 4M40 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 41 |
| Khả năng của xô | 1,1m ³ |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 125.3/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 25900 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 7090 mm |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3116TA |
| Thương hiệu | CAT |
|---|---|
| Mô hình | 308D |
| trọng lượng hoạt động | 7850kg |
| Khả năng của xô | 0,3 m³ |
| Động cơ | khổ 4m40 |
| Khả năng của xô | 1,1m ³ |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 125.3/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 25900 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 7090 mm |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3116TA |
| Khả năng của xô (m3) | 0,52 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 12920 |
| Trọng tải (Tấn) | 12 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C4.2ACERT |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 72/2200 |
| Khả năng của xô (m3) | 0.5 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 12030 |
| Trọng tải (Tấn) | 12 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA4d95le-3 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 64/2200 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,28-0,37 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 6300 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Komatsu 4D95LE |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 40/2100 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,53 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 12600 |
| Trọng tải (Tấn) | 13 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA4d95le-3 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 66/2200 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22840 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d102e-2 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 125/2100 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 23100 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D107E-1 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/2000 |