| thương hiệu | komatsu |
|---|---|
| Mô hình | -máy ủi d155a-3 |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Tôn giáo | Hoa Kỳ |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | D10R |
| UC | 90% U / C |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Khả năng của xô | 1m3 |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Caterpillar C6.4ACERT |
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | D5H |
| Động cơ | Động cơ gốc |
| Máy bơm | BƠM gốc |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| thương hiệu | SEM |
|---|---|
| Mô hình | SEM 952 |
| Dumping chiều cao | 3150mm |
| Dumping reach | 1220mm |
| Dung tích thùng định mức | 3,0m3 |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 950E |
| Tổng công suất | 159,6 mã lực 119 kw |
| trọng lượng rẽ nước | 427,2 cu trong 7 L |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| Kiểu | ZX120 |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 12200kg |
| Động cơ | Isuzu 4BG1,66.7KW |
| Độ sâu đào tối đa | 5570mm |
| Chiều cao đào tối đa | 8570mm |
| Tên | Máy ủi Shantui đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | SD22 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 23400 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 162 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 6.4 |