| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19900 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/2000 |
| Trọng lượng hoạt động | 5160kg |
|---|---|
| Xô | 0,2m3 |
| Động cơ | komatsu |
| Khung gầm | Giày cao su |
| Cabin | làm sạch |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 320CL |
| Trọng lượng hoạt động | 21 tấn |
| Cái xô | 1m3 |
| Bảo hành | 3 tuổi |
| Động cơ | Volvo |
|---|---|
| Năm | 2011 |
| trọng lượng hoạt động | 44,5 tấn |
| Thùng | 2,1m3 |
| Giờ làm việc | 19h00 |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
|---|---|
| thương hiệu | KOMATSU |
| Chế độ | PC120-6 |
| Bảo hành | 3 tuổi |
| cỡ giày | 500mm |
| thương hiệu | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | PC120-6 |
| Tôn giáo | NHẬT BẢN |
| Dung tích thùng | 0,5m3 |
| Cỡ giày | 500mm |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
|---|---|
| Hàng hiệu | SUMITOMO |
| Số mô hình | S280F2 |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
|---|---|
| Hàng hiệu | CATERPILLAR |
| Số mô hình | 320D |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | D5H |
| Động cơ | Động cơ gốc |
| Máy bơm | BƠM gốc |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| thương hiệu | SEM |
|---|---|
| Mô hình | SEM 952 |
| Dumping chiều cao | 3150mm |
| Dumping reach | 1220mm |
| Dung tích thùng định mức | 3,0m3 |