| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Máy đào Caterpillar 330C |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Chiều cao đào tối đa | 5780mm |
| Độ sâu đào tối đa | 6620mm |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Caterpillar 330BL |
| Loại | thiết bị di chuyển trái đất |
| Chiều cao đào tối đa | 10770mm |
| Độ sâu đào tối đa | 8080mm |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EX200-5 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 18824.1 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,8 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EX200-5 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 98,4/1950 |
| Khả năng phân loại (%) | 70/35° |
| Tốc độ di chuyển (km/h) | 3,4/5,5 |
| Mô hình | ZX60 |
|---|---|
| Thương hiệu | hitachi |
| tên | Máy đào Hitachi |
| Địa điểm xuất xứ | Hàn Quốc |
| Trọng tải (tấn) | 6 |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Caterpillar 320cl |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 20000kg |
| Khả năng của xô | 1.0cbm |
| Thương hiệu & Mẫu mã | Máy xúc Caterpillar 325D |
|---|---|
| Năm | 2011 |
| Trọng lượng vận hành | 26000 |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Khả năng của xô | 1.6 |
| Tên | Máy xúc Volvo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EC210BLC |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20500/21000 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,5-1,25 |
| Trọng tải (tấn) | 21 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20930 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20930 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5700 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |