| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
|---|---|
| Hàng hiệu | HITACHI |
| Số mô hình | EX200-1 |
| thương hiệu | HITACHI |
|---|---|
| Mô hình | EX200-1 |
| Tôn giáo | NHẬT BẢN |
| Trọng lượng | 20 tấn |
| cái xô | 0,8 cbm |
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 3 đơn vị |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Hàng hiệu | Hitachi |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
|---|---|
| Hàng hiệu | Hitachi |
| Chứng nhận | CE |
| Số mô hình | ex200-5 |
| thương hiệu | HITACHI |
|---|---|
| Mô hình | EX200-3 |
| tính năng | 90% uc |
| Turbo | gốc turbo |
| Xi lanh | 6 xi-lanh |
| Làm | máy đào komatsu cũ |
|---|---|
| Mô hình | PC220-8 |
| Trọng lượng | 22T |
| Năm | 2018 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chiều dài | 5550mm |
|---|---|
| Chiều cao | 2550mm |
| TỐI ĐA CẮT TỐI CAO | 5945mm |
| Động cơ | Komatsu |
| MAX LOADING HEIGHT | 4230mm |
| thương hiệu | KOBELCO |
|---|---|
| Mô hình | SK07 |
| Trọng lượng vận hành | 20 tấn |
| Dung tích thùng | 0,8M3 |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| thương hiệu | KOBELCO |
|---|---|
| Mô hình | SK07 |
| Trọng lượng vận hành | 20 tấn |
| Dung tích thùng | 0,8M3 |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Khả năng của xô (m3) | 0,22 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5795 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C2.6 DLturbo |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 41,5 |