| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320CL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21115 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320CL |
| Tốc độ di chuyển (km / h) | 5.0 |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 182 |
| Độ dịch chuyển (L) | 8.8 |
| Thùng | Máy lôi |
|---|---|
| Mục đích | Máy đào GM |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C6.4ACERT |
| Khả năng của xô | 1m3 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Công suất định mức (kW) | 112 |
|---|---|
| Mô hình động cơ | MÈO C7.1 |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Mô hình | MÈO 320D |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| thương hiệu | Con sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | 320BL |
| Điều kiện | Được sử dụng, điều kiện chạy tốt |
| Động cơ | 3066T |
| Sức ngựa | 134 |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | CAT 320CL |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| xô (m3) | 0,8 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| thương hiệu | Komatsu |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE |
| Dung tích thùng | 1m3 |
| tính năng | 90% UC |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Khả năng của xô | 0.8 m3 |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 110/1800 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 21115 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 6550mm |
| Lực lượng đào gầu | 132 kN |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 320CL |
| Trọng lượng hoạt động | 21 tấn |
| Cái xô | 1m3 |
| Bảo hành | 3 tuổi |
| thương hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Mô hình | 320C |
| Xi lanh | 6 xi-lanh |
| Tôn giáo | NHẬT BẢN |
| Điều kiện | Không có bất kỳ thiệt hại nào |