| Nhãn hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Người mẫu | 140H |
| giờ làm việc | 2800 giờ |
| Lốp xe | 17,5x25 |
| Tính năng | không bị rò rỉ dầu |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 140H |
| Trọng lượng hoạt động | Tổng số 14677kg |
| Bảo hành | 3 tuổi |
| Dịch vụ | miễn phí new sơn |
| thương hiệu | Kubota |
|---|---|
| Mô hình | M5700 |
| Động cơ | Kubota |
| Sức ngựa | 62hp |
| Giá bán | $5000/set |
| Tên | Con lăn đường Ingersoll Rand đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | SD100 |
| Trọng lượng vận hành (Kg) | 11-15 tấn |
| Tần số rung (HZ) | 33/33 |
| Lực kích thích (kN) | 248/121 |
| Tên | Con lăn đường đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CA30D |
| Trọng lượng vận hành (Kg) | 11-15 tấn |
| Tần số rung (HZ) | 33/33 |
| Lực kích thích (kN) | 248/121 |
| thương hiệu | CATERPILLAR |
|---|---|
| Mô hình | 950E |
| Tổng công suất | 159,6 mã lực 119 kw |
| trọng lượng rẽ nước | 427,2 cu trong 7 L |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
| thương hiệu | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | WA320-5 |
| tốc độ động cơ | 2.000 vòng / phút |
| Hệ thống điện | 24 V |
| chi tiết đóng gói | khỏa thân |
| thương hiệu | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | ZWA380-3 |
| Tổng công suất | 187,7 mã lực 140 kw |
| trọng lượng rẽ nước | 7,2 L |
| chi tiết đóng gói | NUDE |
| Tên | Con lăn đường đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CA30D |
| Trọng lượng vận hành (kg) | 11-15 tấn |
| Tần số rung (Hz) | 33/33 |
| Lực kích thích (kN) | 248/121 |
| Trọng lượng hoạt động | 17 tấn |
|---|---|
| Xô | 3 m 3 |
| Động cơ | Wechai |
| Sức mạnh động cơ | 162kw |
| Thời gian làm việc | 870h |