| Mô hình | ZX60 |
|---|---|
| Thương hiệu | hitachi |
| tên | Máy đào Hitachi |
| Địa điểm xuất xứ | Hàn Quốc |
| Trọng tải (tấn) | 6 |
| Thương hiệu & Mẫu mã | Máy xúc Caterpillar 325D |
|---|---|
| Năm | 2011 |
| Trọng lượng vận hành | 26000 |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Khả năng của xô | 1.6 |
| Động cơ | 4D102E |
|---|---|
| Tổng công suất | 40kw |
| trọng lượng rẽ nước | 3.9L |
| Số xi lanh | 4 |
| Trọng lượng vận hành | 6280kg |
| Thương hiệu | hitachi |
|---|---|
| Mô hình | EX60-5 |
| Trọng lượng | 6 tấn |
| Bảo hành | 3 năm |
| Dịch vụ | sơn mới miễn phí |
| Thương hiệu | Volvo |
|---|---|
| Mô hình | EC55BLC |
| Cỡ giày | 400mm |
| Khả năng của xô | 0,14M3 |
| Trọng lượng vận hành | 5600kg |