| Độ dài mở rộng tối đa | 1400 mm |
|---|---|
| Chiều rộng (theo dõi) | 310mm |
| Chiều cao (đến cabin) | 305 mm |
| Trọng lượng | 26 - 35 kg |
| Độ sâu rãnh | 520 mm |
| thương hiệu | KOMATSU |
|---|---|
| Mô hình | PC120-6 |
| Tôn giáo | NHẬT BẢN |
| Dung tích thùng | 0,5m3 |
| Cỡ giày | 500mm |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
|---|---|
| Hàng hiệu | SUMITOMO |
| Số mô hình | S280F2 |
| thương hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Mô hình | 320C |
| Xi lanh | 6 xi-lanh |
| Tôn giáo | NHẬT BẢN |
| Điều kiện | Không có bất kỳ thiệt hại nào |
| Mô hình | PC220-8 |
|---|---|
| Thương hiệu | Komatsu |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Mô hình | SK200-8 |
|---|---|
| Thương hiệu | KOBELCO |
| Mô hình động cơ | Hino J05e |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
|---|---|
| Hàng hiệu | CATERPILLAR |
| Số mô hình | 320D |
| Tên | Máy xúc bánh lốp Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | 950G |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 18676 |
| Tải trọng định mức (tấn) | 5-6 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Tên | Máy xúc bánh lốp Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | WA470-3 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21640 |
| Tải trọng định mức (tấn) | Hơn 6 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 7000 |
| Tên | Máy xúc lật Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | WA470-3 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21640 |
| Tải trọng định mức (tấn) | Hơn 6 tấn |
| Tải trọng định mức (kg) | 7000 |