| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EX200-5 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 98,4/1950 |
| Khả năng phân loại (%) | 70/35° |
| Tốc độ di chuyển (km/h) | 3,4/5,5 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước trung bình |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
| Hình thức truyền tải | Truyền động thủy lực |
| Thùng | Máy lôi |
| Tên | Máy đào mini Doosan |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Doosan DH80-7 |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh lốp Doosan |
| Chiều cao đào tối đa | 4395mm |
| Độ sâu đào tối đa | 4020mm |
| Tên | Máy xúc Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC400-7 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 41400 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3380 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 7060 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT320CL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21115 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |
| tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | CAT336D |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 34600 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 8980 |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | KATO HD450 |
| Năm | 2010 |
| Công suất | 0,5CBM |
| Thời gian làm việc | 3000H |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
|---|---|
| Kiểu di chuyển | Trình thu thập thông tin |
| Làm cho | Komatsu |
| Năm | 2016 |
| Trọng lượng vận hành | 20 trọng tải |
| Tên | Máy đào Caterpillar 329D cũ |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Cat 329d |
| Loại | Được sử dụng |
| Chiều cao đào tối đa | 3215mm |
| Độ sâu đào tối đa | 3105mm |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | MÈO 312D |
| Lái xe | truyền động động cơ diesel |
| Khả năng của xô | 0,6m3 |
| Trọng lượng vận hành | 12850kg |