| Động cơ | 4D102E |
|---|---|
| Trọng lượng hoạt động | 6280kg |
| Xô | 0,28m3 |
| Tổng công suất | 40KW |
| Cỡ giày | 450mm |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | 320B |
| Năm | 2003 |
| Giờ | 5200 giờ |
| Trọng lượng | 20 tấn |
| Thương hiệu | Volvo |
|---|---|
| Mô hình | EC55BLC |
| Cỡ giày | 400mm |
| Khả năng của xô | 0,14M3 |
| Trọng lượng vận hành | 5600kg |
| thương hiệu | Volvo |
|---|---|
| Mô hình | 240BLC |
| Tôn giáo | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Cỡ giày | 600 mm |
| thương hiệu | Sumitomo |
|---|---|
| Mô hình | S280F2 |
| Trọng lượng | 20 tấn |
| cái xô | 0,8 m3 |
| Năm | năm 2000 |
| Tên | Máy xúc cũ |
|---|---|
| Người mẫu | Cat 312d |
| Lái xe | Truyền động động cơ diesel |
| Sức chứa của gầu | 0,6m3 |
| Trọng lượng vận hành | 12850kg |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng 308B |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc 308B |
| tính năng | Nhiệm vụ nặng nề |
| Mô hình động cơ | 135,5 / 2150 |
| Sức mạnh ròng | 6.494 L |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 306 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5705 |
| Chiều dài thanh (mm) | 1500 |
| Tốc độ quay (vòng / phút) | 11.3 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT325BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 25900 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6150 |
| Dung tích gầu (m³) | 1.1 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| người mẫu | CAT320BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19400 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 5680 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2900 |