| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng 308B |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc 308B |
| tính năng | Nhiệm vụ nặng nề |
| Mô hình động cơ | 135,5 / 2150 |
| Sức mạnh ròng | 6.494 L |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Sâu bướm E200B |
| Năm | 2012 |
| Làm cho | Sâu bướm |
| Trọng lượng hoạt động | 20000kg |
| Tên | Máy xúc đào đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Cát 320bl |
| Chiều rộng ra bên ngoài đường ray | 11 ft trong 3340 mm |
| Chiều cao đến đỉnh của Cab | 10,3 ft trong 3150 mm |
| Giải phóng mặt bằng | 1,7 ft trong 510 mm |
| Trọng tải (tấn) | 22 |
|---|---|
| Dung tích gàu (m3) | 1 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D102E-2 |
| Số lượng xi lanh (miếng) | 6 |
| Bán kính đào tối đa (mm) | 9270 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước trung bình |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
| Hình thức truyền tải | Truyền động thủy lực |
| Thùng | Máy lôi |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 32420 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6500 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3900 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
|---|---|
| trọng lượng hoạt động | 23100 |
| Vị trí hiện tại | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Mô hình | MÈO 320C |
| Điều kiện | máy xúc đã qua sử dụng |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Mô hình | MÈO 320C |
|---|---|
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Động cơ | MÈO 3066 |
| Mô hình | MÈO 307E2 |
|---|---|
| Thương hiệu | CAT |
| Mô hình động cơ | Mèo C2.6 |
| Trọng tải (Tấn) | 7 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |