| Tên | Máy phân loại bánh xe đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | GR180 |
| Máy hoàn chỉnh cơ bản (kg) | 15400 |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 140/2000 |
| Trọng tải (tấn) | 15 |
| Tên | Máy phân loại bánh xe đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | GR180 |
| Máy hoàn chỉnh cơ bản (kg) | 15400 |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 140/2000 |
| Trọng tải (tấn) | 15 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 8000 |
| Thương hiệu | CAT |
| Mô hình | 420F |
| Sức nâng tối đa (kg) | 3224 |
| Trọng lượng máy làm việc | 31200kg |
|---|---|
| Khả năng của xô | 1,4m3 |
| chiều dài bùng nổ | 3185mm |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D114E |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 180/1900 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22550 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | DieselMax448 |
| Thương hiệu | JCB |
| Khả năng của xô (m3) | 0,67 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 6060 |
| Thương hiệu | Các trường hợp |
| Mô hình | 580m |
| Công suất (mã lực) | 80 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D8R |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 37771 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 228 |
| Quyền lực | 228 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D7G |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20580 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 150 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 4.2 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D6G |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16320 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 119 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 3,27 |
| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D6G2 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16320 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 119 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 3,27 |