| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22840 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d102e-2 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 125/2100 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 23100 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D107E-1 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/2000 |
| Thương hiệu | CAT |
|---|---|
| Mô hình | 325D |
| nguồn gốc | Nhật Bản |
| Trọng lượng vận hành (kg) | :29240 |
| Mô hình động cơ | Caterpillar CAT C7ACERT |
| Thương hiệu | Volvo |
|---|---|
| Mô hình | EC210BLC |
| Màu sắc | Sơn Gốc |
| Năm | 2008 |
| UC | 93% úc |
| động cơ làm | 2236 |
|---|---|
| sức ngựa | 206,6 mã lực |
| Chiều cao cắt tối đa | 34.13 ft trong |
| Chiều cao tải tối đa | 23.86 ft trong |
| Tầm với tối đa dọc theo mặt đất | 38,72 ft trong |
| Nguồn gốc | NHẬT BẢN |
|---|---|
| Hàng hiệu | KOMATSU |
| Số mô hình | PC200LC-6 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
|---|---|
| Hàng hiệu | Caterpillar |
| Chứng nhận | Best conditon |
| Số mô hình | 320B |
| Chiều dài | 5550mm |
|---|---|
| Chiều cao | 2550mm |
| TỐI ĐA CẮT TỐI CAO | 5945mm |
| Động cơ | Komatsu |
| MAX LOADING HEIGHT | 4230mm |
| động cơ làm | 2236 |
|---|---|
| sức ngựa | 206,6 mã lực |
| Chiều cao cắt tối đa | 34.13 ft trong |
| Chiều cao tải tối đa | 23.86 ft trong |
| Tầm với tối đa dọc theo mặt đất | 38,72 ft trong |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19900 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/2000 |