| Tên | Máy xúc Doosan đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | DX60 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5700 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 3000 |
| Chiều dài thanh (mm) | 1600 |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | EX200-5 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 98,4/1950 |
| Khả năng phân loại (%) | 70/35° |
| Tốc độ di chuyển (km/h) | 3,4/5,5 |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Doosan DH80-7 |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Chiều cao đào tối đa | 4395mm |
| Độ sâu đào tối đa | 4020mm |
| Thùng | Máy lôi |
|---|---|
| Mục đích | Máy đào GM |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C6.4ACERT |
| Khả năng của xô | 1m3 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
| Trọng lượng máy | 6000kg |
|---|---|
| Độ trễ của nhóm | 0,3m3 |
| Bảo hành | 2 tuổi |
| Di chuyển loại | Bánh xe |
| Giá FOB | $ 10000- $ 20000 |
| Trọng lượng hoạt động | 312700 |
|---|---|
| Cái xô | 1,5 |
| Thời gian làm việc | 3200 giờ |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Động cơ | 6 Sylinders |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | MÈO 307D |
| Lái xe | truyền động động cơ diesel |
| Khả năng của xô | 0,4m3 |
| Trọng lượng vận hành | 5000kg |
| Tên | Máy xúc Hitachi đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | zx120 |
| Tốc độ quay (rpm) | 13.7 |
| Tốc độ di chuyển (km/h) | 3,4/5,5 |
| Khả năng phân loại (%) | 70/35° |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | KATO HD450 |
| Năm | 2010 |
| Công suất | 0,5CBM |
| Thời gian làm việc | 3000H |
| Tên | Máy đào cũ |
|---|---|
| Mô hình | MÈO 312D |
| Lái xe | truyền động động cơ diesel |
| Khả năng của xô | 0,6m3 |
| Trọng lượng vận hành | 12850kg |