| Tên | Máy ủi Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | D7G2 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 20580 |
| Công suất thực (kW / vòng / phút) | 150 |
| Dung tích lưỡi máy ủi (m3) | 4.2 |
| Tên | Máy xúc bánh lốp đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC120-6 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 11498,6 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 4600 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2002 |
| Tên | Máy xúc Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC55MR |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5160 |
| Dung tích gầu (m³) | 0,2 |
| Tốc độ quay (vòng / phút) | 9 |
| Tên | Máy xúc bánh lốp đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC120-6 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 12030 |
| Chiều dài thanh (mm) | 2100 |
| Tốc độ quay (vòng / phút) | 11 |
| Điều kiện | Máy đào đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình động cơ | MÈO 3066 |
| Nguồn gốc | Nhật Bản/Mỹ |
| Sử dụng | Máy xây dựng đã sử dụng |
| Trọng tải (tấn) | 20 |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Máy đào Caterpillar 330C |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Chiều cao đào tối đa | 5780mm |
| Độ sâu đào tối đa | 6620mm |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Sâu bướm E200B |
| Năm | 2012 |
| Làm cho | Sâu bướm |
| Trọng lượng hoạt động | 20000kg |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng 308B |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc 308B |
| tính năng | Nhiệm vụ nặng nề |
| Mô hình động cơ | 135,5 / 2150 |
| Sức mạnh ròng | 6.494 L |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | 320D2 |
| Đất nước ban đầu | Nhật Bản |
| Động cơ | MÈO 3066TA |
| trọng lượng hoạt động | 20 tấn |
| Thương hiệu | sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | 320B |
| Năm | 2003 |
| Giờ | 5200 giờ |
| Trọng lượng | 20 tấn |