| Khả năng của xô (m3) | 0,21 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5700 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Yanmar 4TNV94L |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 39,7/2200 |
| Khả năng của xô (m3) | 1,05 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21500 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Doosan DL06 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 157/1900 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,5-1,18 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 21400 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Doosan DB58TI |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 108/2000 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,39 ~ 1,49 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22200 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Doosan De08tis |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/1950 |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Khả năng của xô | 1,1m ³ |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 125.3/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 25900 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 7090 mm |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3116TA |
| Thương hiệu | HOWO |
|---|---|
| Mô hình | JSXT5250GSS |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro V |
| Loại lái xe | 6x4 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,8 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 19900 |
| Trọng tải (Tấn) | 20 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d107e-1 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/2000 |
| Độ rộng giày đường sắt ((mm) | 600 |
|---|---|
| Bản gốc | Nhật Bản sản xuất |
| làm mát | Nước |
| Trọng lượng máy (kg) | 19400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,92 |
| Thương hiệu | GAC Hino |
|---|---|
| Thông báo xe | HDJ5250GJBGH |
| Kích thước cơ thể (m) | 9 x 2,5 x 3,86 |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| chiều dài cơ sở | 3640+1410 |