| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) 1 | 29300 |
|---|---|
| Dung tích gầu (m³) | 1,27 |
| Chiều dài bùng nổ (mm) | 6245 |
| Chiều dài thanh (mm) | 3100/2500/3750 |
| chi tiết đóng gói | khỏa thân |
| Trọng lượng định số (Tn) | 5-6 |
|---|---|
| Tải trọng định mức (kg) | 6000 |
| Trọng lượng vận hành của toàn bộ máy (kg) | 19800 |
| Chiều cao xả tối đa (mm) | 3270 |
| Khoảng cách dỡ (mm) | 1070 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 20930 kg |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 103/2000 kW/rpm |
| Khả năng của xô | 1m3 |
| Độ sâu đào tối đa | 6710mm |
| Lực lượng đào gầu | 104.1 kN |
| Khả năng của xô (m3) | 1.7 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 35108 |
| Trọng tải (Tấn) | 30 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C9 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 182 |
| Khả năng của xô (m3) | 1.4 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 33750 |
| Trọng tải (Tấn) | 36 |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C9ACERT |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 200/1900 |
| Khả năng của xô (m3) | 1,8-3,11 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 46285 |
| Trọng tải (Tấn) | 49 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C13 ACERT |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 283 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,52 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 12920 |
| Trọng tải (Tấn) | 12 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C4.2ACERT |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 72/2200 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,22 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5795 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C2.6 DLturbo |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 41,5 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,2 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5775 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 4M40 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 41 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,31 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 6800 |
| Trọng tải (Tấn) | 7 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C2.6 DI Turbo |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 43 |