| Khả năng của xô (m3) | 3 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16900 |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Khả năng tải trọng số (ton) | 3 |
| Mô hình động cơ | Cummins 6LTAA9.3 |
| Khả năng của xô (m3) | 3 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16900 |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Khả năng tải trọng số (ton) | 3 |
| Mô hình động cơ | Cummins 6LTAA9.3 |
| Hàng hiệu | LIUGONG |
|---|---|
| Mô hình | ZL50CN |
| Trọng lượng hoạt động | 16.500 kg |
| Kích thước thùng tiêu chuẩn | 3 m3 |
| Thời gian làm việc | 658h |
| thương hiệu | SDLG |
|---|---|
| Mô hình | SDLG 953 |
| Dung tích thùng định mức | 3,0m3 |
| Trọng lượng vận hành | 16600kg |
| chi tiết đóng gói | Container 40HG |
| thương hiệu | CON MÈO |
|---|---|
| Mô hình | 966G |
| cái xô | 3m3 |
| trọng lượng hoạt động | 22750kg |
| chi tiết đóng gói | NUDE |
| thương hiệu | SDLG |
|---|---|
| Mô hình | SDLG 953 |
| Trọng lượng vận hành | 16600kg |
| Dung tích thùng định mức | 3,0m3 |
| chi tiết đóng gói | NUDE |
| Khả năng của xô (m3) | 3 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 16900 |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Khả năng tải trọng số (ton) | 3 |
| Mô hình động cơ | Cummins 6LTAA9.3 |
| Tên | máy đào Hitachi tay hai |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Hitachi EX60-1 |
| Chiều cao đào tối đa | 2156mm |
| Độ sâu đào tối đa | 2145mm |
| Bán kính đào tối đa | 2013mm |