| Khả năng của xô (m3) | 0,22 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5795 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Caterpillar C2.6 DLturbo |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 41,5 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,2 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 5775 |
| Trọng tải (Tấn) | 6 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 4M40 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 41 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,31 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 6800 |
| Trọng tải (Tấn) | 7 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C2.6 DI Turbo |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 43 |
| Khả năng của xô (m3) | 0.5 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 12030 |
| Trọng tải (Tấn) | 12 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA4d95le-3 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 64/2200 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22840 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6d102e-2 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 125/2100 |
| Khả năng của xô (m3) | 1,8-3,11 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 46285 |
| Trọng tải (Tấn) | 49 |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm C13 ACERT |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 283 |
| Thương hiệu | hitachi |
|---|---|
| Mô hình | EX200-5 |
| Mô hình động cơ | Isuzu ISUZU A-6BG1T |
| Dịch chuyển (L) | 6,5 |
| Số xi lanh | 6 |
| Khả năng của xô | 1,1m ³ |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 125.3/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 25900 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 7090 mm |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3116TA |
| Thương hiệu | CAT |
|---|---|
| Mô hình | 308D |
| trọng lượng hoạt động | 7850kg |
| Khả năng của xô | 0,3 m³ |
| Động cơ | khổ 4m40 |
| Khả năng của xô | 1,1m ³ |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 125.3/2000 kW/rpm |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy | 25900 kg |
| Độ sâu đào tối đa | 7090 mm |
| Mô hình động cơ | Sâu bướm 3116TA |