| Trọng lượng định số (Tn) | 5-6 |
|---|---|
| Tải trọng định mức (kg) | 6000 |
| Trọng lượng vận hành của toàn bộ máy (kg) | 19800 |
| Chiều cao xả tối đa (mm) | 3270 |
| Khoảng cách dỡ (mm) | 1070 |
| Thương hiệu | SHACMAN |
|---|---|
| Mô hình | WP10.340E22+PTO |
| Tổng trọng lượng xe | 50 Tấn |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| chiều dài cơ sở | 3775+1400 |
| Khả năng của xô (m3) | 2,5 ~ 4,5 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 17000~17250 |
| Khả năng tải trọng số (ton) | Trên 6 |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 162 |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 |
| Thương hiệu | SHACMAN |
|---|---|
| Mô hình | WP10.340E22+PTO |
| Tổng trọng lượng xe | 50 Tấn |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| chiều dài cơ sở | 3775+1400 |
| Khả năng của xô (m3) | 0,93 ~ 1,0 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 22000 |
| Trọng tải (Tấn) | 22 |
| Mô hình động cơ | de08tis |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 110/1950 |
| Khả năng của xô (m3) | 1 |
|---|---|
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 3750/3770 |
| Thương hiệu | linh miêu |
| Mô hình | S300 |
| Khả năng chịu tải (tấn) | trên 1 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT 330BL |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 165,5 / 1800 |
| Thùng nhiên liệu (L) | 560 |
| Độ dịch chuyển (L) | 10,5 |
| Tên | Máy xúc Caterpillar 320cl |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc mèo 320cl |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 20000kg |
| Khả năng của xô | 1.0cbm |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Máy xúc Caterpillar 320cl |
| Loại di chuyển | máy xúc bánh xích |
| Trọng lượng vận hành | 20000kg |
| Khả năng của xô | 1.0cbm |
| Tên | Máy xúc mèo đã qua sử dụng |
|---|---|
| Mô hình | Sâu bướm E200B |
| Năm | 2012 |
| Làm cho | Sâu bướm |
| Trọng lượng hoạt động | 20000kg |