| Tên | Máy xúc Komatsu đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | PC300-7 |
| Tốc độ di chuyển (km / h) | 3,2 / 4,5 / 5,5 |
| Tốc độ quay (vòng / phút) | 9.5 |
| Khả năng tốt nghiệp (%) | 70/35 ° |
| Tên | Máy xúc Kobelco đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | SK75-8 |
| Slewing speed (rpm) | 11.5 |
| Tốc độ di chuyển (km/h) | 5.3/2.8 |
| Khả năng phân loại (%) | 70 |
| Tên | Máy xúc DH55 đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | ĐH55 |
| Tốc độ quay (rpm) | 2200 |
| Tốc độ di chuyển (km/h) | 2,4-3,8 |
| Bucket digging force (kN) | 31.4 |
| thương hiệu | Con sâu bướm |
|---|---|
| Mô hình | 320BL |
| Điều kiện | Được sử dụng, điều kiện chạy tốt |
| Động cơ | 3066T |
| Sức ngựa | 134 |
| Tên | Bộ tải SDLG đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | LG956L |
| Trọng lượng vận hành của toàn bộ máy (kg) | 17000 ~ 17250 Kg |
| Tải trọng định mức (kg) | 5000 KG |
| Dung tích gầu (m³) | 2,5 ~ 4,5 m3 |
| Độ dài mở rộng tối đa | 1400 mm |
|---|---|
| Chiều rộng (theo dõi) | 310mm |
| Chiều cao (đến cabin) | 305 mm |
| Trọng lượng | 26 - 35 kg |
| Độ sâu rãnh | 520 mm |
| Tên | Bộ nạp Caterpillar đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | CAT246C |
| Tải trọng định mức (Kg) | 975 |
| Tải trọng lật (kg) | 1950 |
| Trọng lượng máy (KG) | 3348 |
| Tên | Máy phân loại bánh xe đã qua sử dụng |
|---|---|
| Người mẫu | GR180 |
| Trọng lượng làm việc của toàn bộ máy (kg) | 3200 |
| Công suất định mức (kw / rpm) | 138 / 2200-140 / 2300 |
| Trọng tải (tấn) | 15 |
| Sản phẩm | máy xúc sâu bướm |
|---|---|
| Thương hiệu | CAT |
| Nguồn gốc | Nhật Bản sản xuất |
| Mô hình | MÈO 320D2 |
| Mô hình động cơ | MÈO C7.1 |
| Trọng lượng máy làm việc | 31200kg |
|---|---|
| Khả năng của xô | 1,4m3 |
| chiều dài bùng nổ | 3185mm |
| Mô hình động cơ | Komatsu SAA6D114E |
| Công suất định mức (Kw/vòng/phút) | 180/1900 |